HALMASHAURI YA WILAYA YA KILOSA

“KIZIDUO”

MUHTASARI WA KIKAO CHA DHARURA CHA WAKUU WA IDARA NA VITENGO
KILICHOFANYIKA TAREHE 13 OKTOBA, 2021 KATIKA UKUMBI WA MIKUTANO
WA HALMASHAURI.
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WAJUMBE WALIOHUDHURIA:

Rwegerela T. Katabaro
Elihuruma J. Nyella

Yohana M. Kasitila
Mwl. Paula Nkane

Simforosa Mollel
Makugila S. Eliuta

Oswald S. Mwakalasi
Abel A. Mchome

Mwil. Christina A. Hauli
Aloyce O. Semiono

Diana Mahimbali
Francis N. Kaunda

Gladys Mapeka

Dr. George Kasibante
Saidi Gwau

Mwl. Daud T. Mchillu

Mag.esa A. Makaranga

Tulalemwa |. Mwenda
Mwl. Jaka N. Jaka

Regnald G. Simba

Kaimu Mkurugenzi Mtendaji Wilaya

Mkuu wa ldara ya Utumishi na Utawala

Wilaya :

Katibu Tawala Wilaya

Mkuu wa ldara ya Elimu Sekondari
Wilaya

Mkuu wa Kitengo cha Uchaguzi Wilaya

Mkuu wa Kitengo cha Ukaguzi wa Ndani

Wilaya

Mkuu wa ldara ya Fedha na Biashara
Wilaya

Kaimu Mkuu wa Idara ya Kilimo,
Umwagiliaji na Ushirika Wilaya

Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi Wilaya
Kaimu Mkuu wa Idara ya Mazingira na

Udhibiti wa Taka ngumu Wilaya
Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Nyuki
Wilaya '

Mkuu wa ldara ya Mipango, Takwimu na

Ufuatiliaji Wilaya.
Afisa Habari

Kaimu Mganga Mkuu Wilaya
Kaimu Mkuu wa Kitengo TEHAMA

Katibu Msaidizi Tume ya Utumishi wa
Walimu

Kaimu Mkuu wa ldara ya Mifugo na
Uvuvi Wilaya .

Kaimu Afisa Kitengo cha Sheria

Afisa Mtendaji Mamlaka ya Mji Mdogo
Mikumi

Afisa Mtendaji Mamlaka ya Mji Mdogo
Kilosa
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2.0 SEKRETARIETI.
1. Leo M. Msigala - Mwandishi wa Mikutano

MUHT. NA. 37/2021/2022: KUFUNGUA KIKAO.
Mwenyekiti alifungua kikao saa 03:00 Asubuhi kwa kuwakaribisha na kuwasalimia
wajumbe waliohudhuria.

MUHT. NA. 38/2021/2022: MAPOKEZI YA FEDHA NA UTEKELEZAJI WA UJENZI
WA MAJENGO MBALIMBALI
Taarifa iliwasilishwa kuwa, Halmashauri imepokea fedha kupitia mpango wa maendeleo
kwa ustawi wa Taifa na mapambano dhidi ya UVIKO — 19. Fedha hizo ziko nje ya bajeti
ya 2021/2022 kiasi cha Sh. 4,330,000,000.00, fedha hizi ni kwa ajili ya utekelezaji wa
miradi mbalimbali za maendeleo katika maeneo yaliyoainishwa hapo chini.

i.)  Ujenzi wa madarasa 147 — Elimu Sekondari 2,940,000,000.00.

i.)  Ujenzi wa madarasa 39 — Elimu Msingi 780,000,000.00.

i.)  Ujenzi wa nyumba ya mtumishi — Hospitali ya Wilaya Sh. 90,000,000.00.

iv.)  Ununuzi wa mashine ya X —ray Sh. 420,000,000.00

v.) Ujenzi wa ICU katika hospitali ya Wilaya Sh. 100,000,000.00

Jumla ni Sh. 4,330,000,000.00.
Taarifa ilipbkelewa na kujadiliwa.

Wajumbe walishauri ufanyike uteuzi wa walezi wa Kata. Kata zilizopo ni 40 na baadhi
ya Wakuu wa ldara watahudumia Kata mbili au tatau kwa pamoja.

Walezi wa Kata.

1. Cheyo Nkelege - Milezi wa Kata ya Uleling'ombe

2. Rwegerela T. Katabaro - Mlezi wa Kata za Ruaha na Ruhembe

3 Elihuruma J. Nyella - Milezi wa Kata ya Vidunda

4. Mwl. Joseph Kapere - Milezi wa Kata ya Berega

3. Dk.Yuda Mgeni - Mlezi wa Kata ya Mtumbatu

6. Simforosa Mollel ‘ - Mlezi wa Kata za Kimamba “A”, Kimamba “B" na
Parakuyo

Makugila S. Eliuta - Mlezi wa Kata za Rudewa, Mvumi na Msowero

8. Oswald S. Mwakalasi - Mlezi wa Kata za Kasiki, Mkwatani, Mbuni na
Magomeni.

9. Aloyce O. Semiono - Milezi wa Kata ya Lumbiji

10. Mary Kahumbi - Mieziwa Kata za Masanze, Tindiga na Kilangali
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Ciana Mahimbali
Exavery Luyagaza
Dr. George Kasibante
Elina Dastan

Saidi Gwau

Mwl. Daud T. Mchillu
Edward Kutandikila

Mwl. Zakia Fandey na Jaka N.

Jaka
Regnald G. Simba

Taarifa ilipitishwa.

Mlezi wa Kata ya Maimboya

Mlezi wa Kata ya Mabwerebwere na Chanzuru
Mlezi wa Kata za Kidete ,Lumuma na Kisanga
Mlezi wa Kata za Zombo na Ulaya

Mlezi wa Kata ya Kitete na Magole

Mlezi wa Kata ya Mabula

Mlezi wa Kata ya Malolo

Walezi wa Kata za Mkumi na Kidodi

Mlezi wa Kilosa

MUHT.NA. 39/2021/2022: KUFUNGA KIKAO.
Mwenyekiti alifunga kikao saa 05:00 Asubuhi kwa kuwashukuru wajumbe waliohudhuria
na kufanikisha kikao.

MUHTASARI

TAREHE ] { [0] O] i (W) KILOSA

UMETHIBITISHWA:

MWENYEKITI

[ e e i ey

"5 10" B - -t R ATI=RIMSY A i1
! E‘t@k.‘ ;_J--""_w,"f.,‘:‘ <t N P M Lol b § | .,"J.,j



